Ƙirƙirar samfurori tare da ji na gaskiya, ƙirƙirar inganci tare da ƙauna

Kamar yadda muka sani, kwanan nan kamfaninmu yana da tsayayyen tsari na umarni don clamps irin na Jamusanci, kuma an tsara kwanan watan bayarwa na ƙarshe zuwa tsakiyar Janairu 2021. Idan aka kwatanta da bara, adadin umarni ya ninka sau uku.Wani bangare na dalilin shi ne tasirin cutar a farkon rabin farkon wannan shekara.Wani dalili mai mahimmanci ya fito ne daga amincewar abokin ciniki game da ingancin samfuranmu da amincin masana'anta.

A cikin duniya, inganci yana zuwa na farko.Gina ginshiƙin inganci da samar da ingantacciyar rayuwa ita ce mafi girman rayuwa, jigo na har abada na neman ɗan adam, da harshenmu da muradin gina al'umma mai jituwa.Quality yana ko'ina a kusa da mu.Ga kamfani, ingancin samfur shine jigon rayuwar kamfani;ga kowane ɗayanmu, don inganta yanayin rayuwa, muna aiki tuƙuru kowace rana.

Da zarar, mun ji martani daga wani abokin ciniki yana cewa samfurin da ya saya daga wani wuri ya yi korafi sosai kuma abokin ciniki ya biya diyya.Na ce ka aika samfurin, kuma na taimake ka gane shi.Na kwatanta shi da samfurin mu.Sakamakon a bayyane yake!

 

88724eb02546231d23b07f8745086afa3cebf00abeeea994348e51a639921e4f40d9c4c8fc4ede2ca7cbfb5c3fcf35e39d1ea0ba09ca4c6a38e907988655

Bambance-bambance ne kawai aka jera.Tabbas, akwai bambance-bambance a cikin kayan, taurin, faɗin tsiri na ƙarfe da kauri.Babban fa'idar wannan ƙarancin samfurin shine ƙarancin farashi.Farashin yana da mahimmanci, amma kasuwancinmu ba yarjejeniyar harbi ɗaya ba ce.Amma son yin hadin gwiwa na dogon lokaci.Farashinmu farashi ne masu ma'ana waɗanda aka ƙididdige su ta hanyar tsadar kayan albarkatun ƙasa, farashin sarrafawa, da farashin aiki.A ƙarƙashin nau'i mai wahala don daidaitawa, har yanzu muna bin ƙa'idodinmu kuma ba za mu taɓa musanya kayan ƙasa ba a asirce saboda yaƙe-yaƙe na farashi.Maƙarƙashiya ga falsafar da ta dace, muna ɗaukar kowane abokin ciniki, kowane tsari da kowane samfur da mahimmanci.A ƙarshe, abokin ciniki ya gamsu.

 


Lokacin aikawa: Nuwamba-06-2020