Nau'o'in Maƙallan Tiyo daban-daban

Daga maƙallan sukurori/band zuwa maƙallan spring da maƙallan kunne, ana iya amfani da wannan nau'in maƙallan don gyare-gyare da ayyuka da yawa. Daga ɗaukar hoto na ƙwararru da ayyukan fasaha zuwa riƙe wurin wanka da bututun mota a wurin. maƙallan na iya zama muhimmin ɓangare na ayyuka da yawa.

nau'ikan maƙallan bututu-Yuli312020-1-minti

Duk da cewa akwai nau'ikan bututu iri-iri a kasuwa kuma ana amfani da su duka don abubuwa daban-daban, abu ɗaya da suka yi kama da shi shine suna buƙatar wasunau'in matsewadon riƙe su a wurinsu da kuma hana ruwa gudu.

BHFXDWP3F6G(OU8U`4T~F{X

 

Idan ana maganar maƙallan da ke riƙe ruwan a ciki, kada mu manta da bututun famfon ninkaya na wurin ninkaya. Na sami rabona na waɗannan kuma tabbas sun taimaka mini. A matsayina na mai wurin ninkaya na tsawon kusan shekaru 20, bututun da ke haɗa famfon zuwa wurin wanka suna da matuƙar muhimmanci.

Ta haka ne ake tace ruwan da kuma tsaftace shi yadda ya kamata domin ya kasance lafiya ga masu iyo. Samun nau'ikan manne iri-iri da girma dabam-dabam yana da matuƙar muhimmanci don kiyaye ruwan yana gudana yadda ya kamata ba tare da rasa ko ɗaya a ƙasa ba, tare da kuɗin da ake buƙata don cike wurin wanka.

Akwai nau'ikan maƙallan bututu guda huɗu masu girma, waɗanda suka haɗa da maƙallan maɓuɓɓuga, waya, maƙallan sukurori ko madauri, da maƙallan kunne. Kowanne maƙallin yana aiki mafi kyau akan bututun da ya dace da kuma abin da aka haɗa a ƙarshensa.

Yadda maƙallin bututu ke aiki shine a fara haɗa shi da gefen bututun da aka sanya a kusa da wani abu. Misali, famfon wurin wanka yana da wurare biyu da za a haɗa bututun, shigarwa, da fitarwa. Kuna buƙatar samun maƙalli a kowane bututu a kowanne daga cikin waɗannan wuraren tare da abubuwan da aka haɗa a ciki da wajen tafkin da ke haɗa shi da famfon. Maƙallin yana riƙe bututun a wuri ɗaya a kowane gefe don ruwan ya shiga da fita kyauta amma bai zubewa ƙasa a ƙasa ba.

Bari mu dubi wasu hanyoyi daban-dabannau'ikan bututumaƙallan, girmansu, da bayaninsu domin ku iya zaɓar mafi kyawun maƙallin bututun da ya dace da manufar da kuke buƙata.

Ana amfani da maƙallan sukurori ko madauri don matse bututun da ke kan kayan haɗin don kada su motsa ko su zame. Idan ka juya sukurorin da aka haɗa, yana jan zaren madaurin, wanda ke sa madaurin ya matse a kusa da bututun. Wannan nau'in madaurin ne da na yi amfani da shi tsawon shekaru don famfon wurin ninkaya na.

Amfani da bututun da aka yi amfani da shi a Jamus


Lokacin Saƙo: Yuli-30-2021