Ana ƙera faifan faifan roba masu layi na P daga sassauƙan ƙarfe mai sassauƙa ko bakin ƙarfe yanki guda ɗaya tare da layin roba na EPDM, ginin yanki guda ɗaya yana nufin babu haɗin haɗin gwiwa wanda ke sa shirin ya yi ƙarfi sosai. Ramin na sama yana da ƙirar elongated wanda ke ba da damar dacewa da shirin.
Ana amfani da faifan bidiyo da yawa a masana'antu da yawa don kiyaye bututu, tudu da igiyoyi. Layin EPDM mai madaidaici yana ba da damar shirye-shiryen bidiyo don matse bututun, hoses da igiyoyi da ƙarfi ba tare da yuwuwar ɓarna ko lalata saman abin da aka kulle ba. Har ila yau, layin yana ɗaukar girgiza kuma yana hana shigar ruwa a cikin yanki mai matsewa, tare da ƙarin fa'ida na ɗaukar bambancin girman saboda canjin yanayin zafi. An zaɓi EPDM don juriya ga mai, mai da kuma jurewar yanayin zafi. Ƙungiyar P Clip tana da haƙarƙari na musamman na ƙarfafawa wanda ke riƙe da shirin ya ja zuwa saman da aka kulle. Ana huda ramukan gyarawa don karɓar daidaitaccen kullin M6, tare da ƙara ƙaramin rami don ba da damar kowane daidaitawa wanda zai iya zama dole yayin daidaita ramukan gyarawa.
Siffofin
• Kyakkyawan juriya na UV
• Yana ba da kyakkyawar juriya ga rarrafe
• Yana ba da juriya mai kyau na abrasion
• Babban juriya ga ozone
• Ƙarfafa juriya ga tsufa
• Halogen Kyauta
• Ba a buƙatar ƙarfafa mataki
Amfani
Duk shirye-shiryen bidiyo da aka yi layi a cikin roba na EPM wanda ke da cikakkiyar juriya ga mai da matsanancin yanayin zafi (-50°C zuwa 160°C).
Aikace-aikace sun haɗa da ɗakin injin mota da chassis, igiyoyin lantarki, aikin bututu, ducting,
refrigeration da inji shigarwa.
Lokacin aikawa: Maris 17-2022